Thông báo: Thông báo tổ chức lấy ý kiến của các cơ quan, tổ chức, cá nhân và cộng đồng dân cư về Đồ án quy hoạch xây dựng vùng huyện Phú Thiện, tỉnh Gia Lai đến năm 2040, tầm nhìn năm 2050.
Thông báo tổ chức lấy ý kiến của các cơ quan, tổ chức, cá nhân và cộng đồng dân cư về Đồ án quy hoạch xây dựng vùng huyện Phú Thiện, tỉnh Gia Lai đến năm 2040, tầm nhìn năm 2050..
Số hiệu:
|
Thông báo số 02/TB-UBND
|
|
Loại văn bản:
|
Thông báo
|
Nơi ban hành:
|
Ủy ban nhân dân huyện Phú Thiện
|
|
Người ký:
|
Trịnh Văn Sang
|
Ngày ban hành:
|
12/01/2024
|
|
Ngày hiệu lực:
|
12/01/2024
|
Tải về:
|
|
|
Tình trạng:
|
Đã biết
|
Nội dung văn bản: